เวลาส่งจดหมาย PM แล้ว มันเหมือนค้างใน Outbox

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
romee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 109

เวลาส่งจดหมาย PM แล้ว มันเหมือนค้างใน Outbox

โพสต์ที่ 1

ปกติจดหมายที่ส่งออกไปแล้ว ต้องอยู่ใน sent messages ไม่ใช่เหรอครับ แล้วตรงOutbox ต้องไม่มีเลย

แต่ทำไมเวลาผมส่งออกไปแล้วมันขึ้นใร Outbox แล้วไม่หายไปเลยอ่ะครับ

เลยอยากรู้ว่ามันปกติ หรือว่าต้องทำอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
ภาพประจำตัวสมาชิก
นกน้อย
ผู้ติดตาม: 51

Re: เวลาส่งจดหมาย PM แล้ว มันเหมือนค้างใน Outbox

โพสต์ที่ 2

เป็นเหมือนกันเลยครับ
เลยไม่รู้ว่าผู้รับได้รับรึปล่าว
:'O
แสวงหาเสรีอิสระ
ก็ใช่จะมีใครไปหวงห้าม
แต่อย่าเพิ่งล้าละพยายาม
ก่อนจะข้ามสู่เสรีที่จินตนา
tanateyupa
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: เวลาส่งจดหมาย PM แล้ว มันเหมือนค้างใน Outbox

โพสต์ที่ 3

ของผมก็ค้างที่ outbox มา 2 วันแล้ว จำเป็นต้อง pm ให่้น้องภา (kiri) เพื่อไป com visit singer ด้วย
torpongpak
ผู้ติดตาม: 63

โพสต์ที่ 4

เเสดงว่าคนที่รับpmจากเรายังไม่ได้เปิดอ่านครับ มันเลยค้าง
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
~หลวงพ่อชา สุภัทโท~
o
โพสต์โพสต์