ระวัง kloysri เปลี่ยนใหม่เป็น trendy คนๆเดียวกับ pantip

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Rocker
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 246

ระวัง kloysri เปลี่ยนใหม่เป็น trendy คนๆเดียวกับ pantip

โพสต์ที่ 1

มีคนแจ้งมาว่าให้
ระวัง kloysri เปลี่ยนใหม่เป็น trendy คนๆเดียวกับ pantip ที่ใช้ชื่อ thaihandsome และ อื่นๆ ครับ

จากการโพสที่ ป่วน ดุเดือด กระทืบนํ้าใจสมาชิก ลองอ่านดูได้ที่กระทู้ คอนโดดีกว่า บ้านเดี่ยวครับ
จากที่สังเกตุ เค้ามักจะโพส กระทู้ที่เกียวกับ อสังหา นะครับ ทั้งที่ TVI และ Pantip

" ถามเอง ตอบเอง โดนด่า เอง ไม่ใช้ STUNT "

อย่างไรก็อยากให้เพื่อนๆ ช่วยๆกันระวังด้วยครับ
Rocker

Re: ระวัง kloysri เปลี่ยนใหม่เป็น trendy คนๆเดียวกับ pantip

โพสต์ที่ 2

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=50151

ลองเข้าไปอ่านกันเองครับ โดน Ban เยอะที่สุดแล้วมั้ง ก็ยังด้าน โพสต่อ ถึง หน้า 3 :shock:
chootana
ผู้ติดตาม: 2

Re: ระวัง kloysri เปลี่ยนใหม่เป็น trendy คนๆเดียวกับ pantip

โพสต์ที่ 3

อาการหลุดไม่เลิก เฮะๆ เหยื่อรู้ตัวพอดี เด๋วก็ไปใช้ชื่อใหม่อีก
Sumeth6
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

บางกระทู้เป็นผู้ชาย บางกระทู้เป็นผู้หญิง งง... :?
Rocker

โพสต์ที่ 5

เป็นกระเทยครับ แถม เร่าร้อนด้วย :rofl:
thaloengsak
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 6

Rocker เขียน:เป็นกระเทยครับ แถม เร่าร้อนด้วย :rofl:
ถูกใจคำว่าเร่าร้อนจริงๆ :rofl:
ลงทุนเพื่อชีวิต
verapongzz

โพสต์ที่ 7

ผมว่าเก็บค่าสมาชิกแพงกว่าหน่อยดีไหมครับ

กันคนมาป่วน

เอาแบบว่าถ้าคิดจะมาป่วน ก็ต้องคิดหนักหน่อยเพราะค่าสมัครแพง
terati20

โพสต์ที่ 8

เอาเเบบมี identity ก็ดีนะครับ เช่นต้องส่งสำเนาบัตรประชาชน ด้วย
สิ่งทั้งหลายเกิดขึ้นในเบื้องต้น ตั้งอยู่ เเละดับไปในที่สุด
sakana_sushi

โพสต์ที่ 9

ผมว่าถึงทำแบบมีบัตรประชาชนหรือเสียเงิน ก็กันพวกเกรียนไม่ได้หรอกครับ ต้องอ่านการ์ตูนของเฮียคนนี้แล้วจะเข้าใจครับ
http://p-ach.com/?p=341
"สุขใดยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี"
Ii'8N
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 10

เจ๊แกขยันดีนะ ลุกขึ้นมา post ตี 5 ครึ่้ง
ไม่ให้คะแนนความขยันกันหน่อยเหยอ :8)

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f ... 1&start=81
Rocker

โพสต์ที่ 11

sakana_sushi เขียน:ผมว่าถึงทำแบบมีบัตรประชาชนหรือเสียเงิน ก็กันพวกเกรียนไม่ได้หรอกครับ ต้องอ่านการ์ตูนของเฮียคนนี้แล้วจะเข้าใจครับ
http://p-ach.com/?p=341
งั้นพวกเราคงใช้ วิธีที่ 2 อยู่ นาสิครับ :rofl:
torpongpak
ผู้ติดตาม: 63

โพสต์ที่ 12

Ii'8N เขียน:เจ๊แกขยันดีนะ ลุกขึ้นมา post ตี 5 ครึ่้ง
ไม่ให้คะแนนความขยันกันหน่อยเหยอ :8)

http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f ... 1&start=81
ไอซ์ฮิฮิ...

เฮ้อ...พอtrendy Post ครั้งสุดท้าย Tue Oct 18, 2011 5:32 am
ก็จุติดาวดวงใหม่...ชื่อ ไอซ์ฮิฮิ...Joined: Tue Oct 18, 2011 5:36 am สมัครเสร็จPostยิก ซึ่งผิดวิสัยของคนมีLogin ในThaiVIครั้งเเรก
อันนี้คือผลงานใหม่ๆ

http://board.thaivi.org/search.php?auth ... 6&sr=posts

อาจไม่ใช่คนเดียวกันก็ได้ครับเเต่...ความ กะเรียน เหมือนกัน
ขอโทษทีครับขอ Add คุณไอซ์ เป็นFoeอีกท่านครับและขอทำเเบบเปิดเผย...จากนี้คุณPostผมจะไม่เห็น ผมจะได้ไม่ต้องทำบาปไปด่าคุณในใจอีกขอบคุณครับ...
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
~หลวงพ่อชา สุภัทโท~
o
Rocker

โพสต์ที่ 13

ขอบคุณครับ พวกเราต้องช่วยกันระวังนะครับ :D

ถ้ามีข่าวไรก็สามารถ Update ได้เลยครับ เผื่อมีไรไม่ถูกต้อง ทางMOD สามารถจัดการได้ครับ
torpongpak

โพสต์ที่ 14

ICE HI HI HI HI
จัดเต็มเเล้วคร้าบ สไตล์เดิม
คนเราจะมีความสุข มันไม่ได้ขึ้นอยู่กับว่ามีเท่าไร เเต่ขึ้นกับว่า เราพอเมื่อไร
o
torpongpak

โพสต์ที่ 15

เจอกันอีกจนได้นะคุณ"Longtermอินเวส", "hichemฟัน" :B
(พอดีเข้าไปอ่านAsimarตั้งเเต่หน้า 1 เลยจ๊ะเอ๋กับคนคุ้นเคย)

"ลองเทอมinvest"เป็นLoginที่ใช้ postล่าสุดเมื่อ16ม.ค.55 หวังว่าพี่รอนคงใช้Loginนี้ยาวๆเเบบนะครับ มาคุยเรื่องพื้นฐานกัน สังคมย่อมให้อภัยครับ :D

รวมLogin name ของพี่เค้า
ronsettrade-->thaihandsome-->ronnavee-->Kloysri-->Trendy-->icehihi
o
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 16

torpongpak เขียน:เจอกันอีกจนได้นะคุณ"Longtermอินเวส", "hichemฟัน" :B
(พอดีเข้าไปอ่านAsimarตั้งเเต่หน้า 1 เลยจ๊ะเอ๋กับคนคุ้นเคย)

"ลองเทอมinvest"เป็นLoginที่ใช้ postล่าสุดเมื่อ16ม.ค.55 หวังว่าพี่รอนคงใช้Loginนี้ยาวๆเเบบนะครับ มาคุยเรื่องพื้นฐานกัน สังคมย่อมให้อภัยครับ :D

รวมLogin name ของพี่เค้า
ronsettrade-->thaihandsome-->ronnavee-->Kloysri-->Trendy-->icehihi
มีสมาชิกที่สุดยอดอย่างหมอ Torpongpak

ทีมงานดีใจมากๆครับ
torpongpak

โพสต์ที่ 17

ขอบคุณครับพี่ ไม่รู้ทำไมผมชอบไปจ๊ะเอ๋ย์พี่เเกย์(ในboard) โดยบังเอิญทุกที ผมว่าเราคงดวงสมพงศ์กัน....หรือผมชักชอบเเกย์เเล้ว...โอ้ววววว ม่ายยยยยยยย นะ :B
o
โพสต์โพสต์