ขอ Mod ช่วยเปลี่ยนชื่อให้หน่อยได้มั้ยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
Hayate_VI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ขอ Mod ช่วยเปลี่ยนชื่อให้หน่อยได้มั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

เปลี่ยนจาก BELFEGOR เป็น Hayate_VI ขอบคุณครับ
‎"If the day were the last day of my life, what i want to do what i am about to do today? and whenever the answer has been "No" for to many day in a row, i know i need to change something" Steve Jobs
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

Re: ขอ Mod ช่วยเปลี่ยนชื่อให้หน่อยได้มั้ยครับ

โพสต์ที่ 2

Hayate_VI เขียน:เปลี่ยนจาก BELFEGOR เป็น Hayate_VI ขอบคุณครับ

จัดการให้เรียบร้อยแล้วครับ
โพสต์โพสต์