อยากทราบวิธีการเซฟกระทู้ยาวๆครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
asics
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากทราบวิธีการเซฟกระทู้ยาวๆครับ

โพสต์ที่ 1

ตอนนี้กำลังอ่านกระทู้พี่วิบูลย์อยู่แต่เซฟทีละหน้าไม่สะดวกเลย อยากทราบวิธีที่จะเซฟทีเดียวหรือโปรแกรมก็ได้ ขอถาม

เผื่อไปถึงวิธีพิมพ์กระทู้ยาวๆทีเดียวด้วยนะครับ

ใช้ไฟร์ฟอกซ์ 5 ครับ
ก้าวเดินทุกคืนวัน
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: อยากทราบวิธีการเซฟกระทู้ยาวๆครับ

โพสต์ที่ 2

save นี่ยังไม่รู้ครับ
แต่ถ้าจะพิมพ์ให้เลือก print view
ผมเคยเพิมตอน 80 หน้า พิมพ์ออกมาได้ประมาณ 300 หน้า A4 ได้
โพสต์โพสต์