webmaster ครับ ปุ่ม SignUp เพื่อสมัครสมาชิกอยู่ตรงไหน ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

webmaster ครับ ปุ่ม SignUp เพื่อสมัครสมาชิกอยู่ตรงไหน ครับ

โพสต์ที่ 1

เขาถามมา ผมลองหาดู ก็หาไม่เจอเหมือนกัน :roll:

โค้ด: เลือกทั้งหมด

จาก:	Noppadol Mueanpai ([email protected])
ส่งเมื่อ:	5 เมษายน 2554 17:04:17
ถึง:	[email protected]
สำเนาถึง:	[email protected]
เรียน webmaster
ถ้าผมต้องการสมัครเข้าใช้เป็นสมาชิกของ board thaivi ไม่ทราบต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผมไม่เห็นมีที่ให้สมัครเข้าใช้บริการครับ ผมต้องการขอ EPS16YEAR แต่โพสขอใน board ไม่ได้เพราะไม่ใช่สมาชิกครับ
ขอความกรุณาด้วยครับ
นพดล
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

Re: webmaster ครับ ปุ่ม SignUp เพื่อสมัครสมาชิกอยู่ตรงไหน คร

โพสต์ที่ 2

ทางทีมงานต้องขอโทษในความไม่สะดวกด้วยครับ

ตอนนี้ทางทีมงานขอปิดการรับสมัครสมาชิกใหม่ชั่วคราวครับ

เพราะจะมีการเปลี่ยนแปลงระบบสมัครสมาชิกใหม่ผ่านโทรศัพท์มือถือ

ซึ่งทางทีมงานจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบอีกครั้งหนึ่งครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
โพสต์โพสต์