ถามเรื่องการแจ้ง E-mail ของกระทู้ที่เราโพสต์ไว้ครับ....

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
luangrit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ถามเรื่องการแจ้ง E-mail ของกระทู้ที่เราโพสต์ไว้ครับ....

โพสต์ที่ 1

ช่วง 2-3 วันที่ผ่านมา...ไม่มี E-mail แจ้งกลับมาเลยครับว่า ในกระทู้ที่เราเคยโพสต์ไว้มีอะไรอัพเดทบ้าง

รบกวนด้วยนะครับ....
ภาพประจำตัวสมาชิก
jo7393
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: ถามเรื่องการแจ้ง E-mail ของกระทู้ที่เราโพสต์ไว้ครับ....

โพสต์ที่ 2

เป็นเหมือนกันครับ ครั้งแรกเป็นแล้วไปเจอใน junk mail ครับ
ครั้งนี้เป็นอีกแล้ว junk mail ก็ไม่มีครับ ผมเลยลองเข้าไปเปลี่ยนเมลที่ User Control Panel ดู ได้เรื่องเลยครับ
ได้เรื่องยังไง อยากได้เรื่องเหมือนผม ลองเปลี่ยนเมลดูนะครับ :wall: :wall:
“ถ้าราคาหุ้นแยกออกไปจากเส้นกำไร  ไม่ช้าก็เร็วมันจะวิ่งกลับไปหาเส้นกำไรเสมอ”
เลือกบริษัทที่ดี ในราคาที่เหมาะสม  และถือมันตราบที่มันยังเป็นกิจการที่ดีอยู่

อย่าอายที่จะถาม ไม่มีใครรู้ลึกทุก บ. ถ้าไม่รู้แล้วไม่ถามก็จะยิ่งไม่ฉลาด
โพสต์โพสต์