สอบถามเรื่องเมล เวลามีคนตองกระทู้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
jo7393
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

สอบถามเรื่องเมล เวลามีคนตองกระทู้ครับ

โพสต์ที่ 1

ปกติกระทูที่เราได้โพสไว้เวลามีคนมาตอบกระทู้จะเห็นมีเมลมาบอก แต่อยู่ๆวันสองวันมานี้ ไม่เห็นเมลเลยครับพอดูที่แระทู้ก็มีคนมาตอบกันนะครับ แต่เมลแจ้งเตือนไม่เห็นส่งมาเลยครับ ไม่ทราบเกิดอะไรขึ้น หรือ ต้องไปแก้ไขการตั้งค่าให้ส่งเมลเตือนได้ที่ไหนครับ
“ถ้าราคาหุ้นแยกออกไปจากเส้นกำไร  ไม่ช้าก็เร็วมันจะวิ่งกลับไปหาเส้นกำไรเสมอ”
เลือกบริษัทที่ดี ในราคาที่เหมาะสม  และถือมันตราบที่มันยังเป็นกิจการที่ดีอยู่

อย่าอายที่จะถาม ไม่มีใครรู้ลึกทุก บ. ถ้าไม่รู้แล้วไม่ถามก็จะยิ่งไม่ฉลาด
jo7393
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: สอบถามเรื่องเมล เวลามีคนตองกระทู้ครับ

โพสต์ที่ 2

แก้ปัญหาได้แล้วครับ ไม่ทราบว่าเมลโดนส่งเข้า จมขยะได้อย่างไรทั้งที่ทุกทีเข้า inbox
ขอโทษด้วยครับที่มารบกวน staff
“ถ้าราคาหุ้นแยกออกไปจากเส้นกำไร  ไม่ช้าก็เร็วมันจะวิ่งกลับไปหาเส้นกำไรเสมอ”
เลือกบริษัทที่ดี ในราคาที่เหมาะสม  และถือมันตราบที่มันยังเป็นกิจการที่ดีอยู่

อย่าอายที่จะถาม ไม่มีใครรู้ลึกทุก บ. ถ้าไม่รู้แล้วไม่ถามก็จะยิ่งไม่ฉลาด
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

Re: สอบถามเรื่องเมล เวลามีคนตองกระทู้ครับ

โพสต์ที่ 3

jo7393 เขียน:แก้ปัญหาได้แล้วครับ ไม่ทราบว่าเมลโดนส่งเข้า จมขยะได้อย่างไรทั้งที่ทุกทีเข้า inbox
ขอโทษด้วยครับที่มารบกวน staff

ไม่เป็นไรครับ ดีใจด้วยครับ

ที่แก้ไขปัญหาได้แล้ว
โพสต์โพสต์