ทำมั้ยเข้าห้อง การอบรมและสัมมนา ไม่ได้ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
pockiee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ทำมั้ยเข้าห้อง การอบรมและสัมมนา ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 1

ทำมั้ยเข้าห้อง การอบรมและสัมมนาไม่ได้ครับ เห็นเป็นแม่กุญแจล๊อกอยู่
ต้องทำอย่างไรถึงจะเข้าไปชมได้ครับ :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 69

Re: ทำมั้ยเข้าห้อง การอบรมและสัมมนา ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 2

เข้าได้แล้วครับ :D
thaloengsak
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: ทำมั้ยเข้าห้อง การอบรมและสัมมนา ไม่ได้ครับ

โพสต์ที่ 3

ผมยังเข้าไม่ได้ครับ :|
ลงทุนเพื่อชีวิต
Paul VI

โพสต์ที่ 4

โทษทีครับ กำลังแก้ไขอยู่ครับ :oops:
Paul VI

โพสต์ที่ 5

ลองเข้าดูอีกครั้งครับ เข้าได้แล้วบอกด้วยครับ :D
thaloengsak
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 6

เข้าได้แล้วครับหมอมุข
ขอบคุณครับ :)
ลงทุนเพื่อชีวิต
kennabee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 7

แปลกมากเลยครับ เคยเข้าห้องอบรมและสัมมนาได้แค่สองครั้งนะครับ หลังจากนั้นเข้าไม่ได้เลยครับ มักจะขึ้นว่า

You do not have the required permissions to read topics within this forum.

แต่ก็จะมีให้ผมกรอกล็อกอิน และพาสเวิดอยู่เสมอๆ พอกรอกซ้ำไปก็ยังเข้าไม่ได้ ไม่รู้เป็นเพราะผมอยู่ต่างประเทศรึป่าว
Paul VI

โพสต์ที่ 8

แล้วคุณ kennebee เข้าห้องอื่นๆ ได้มั้ยครับ :?:
โพสต์โพสต์