ทำไมหาหุ้น ufm ใน set.or.th ไม่เจอครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
boattaman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำไมหาหุ้น ufm ใน set.or.th ไม่เจอครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนหน่อยครับ ทำไมผมหาข้อมูลหุ้น ufm ใน set.or.th ไม่เจอไม่ทราบว่าหุ้นตัวนี้มันมีอะไรพิเศษที่เเตกต่างจากชาวบ้านเขาหรือเปล่า
เพราะหาใน EPS10year ขอพี่ครรชิตเเล้วเจอ

ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 56

Re: ทำไมหาหุ้น ufm ใน set.or.th ไม่เจอครับ

โพสต์ที่ 2

UFM กลายเป็น UFO ไปแล้วเมื่อ 01/12/10 ครับ :lol: :lol:
ใน EPS16YEAR10.xlsm ซึ่งแจกให้สมาชิกทั่วไป เป็นงบ Q2 ยังมี UFM ครับ
ใน EPS16YEAR12.xlsm ซึ่งส่งให้สมาชิกพิเศษ เป็นงบ Q3 เอา UFM ออกแล้วครับ

หลักทรัพย์ UFM
แหล่งข่าว SET
หัวข้อข่าว การเพิกถอนหลักทรัพย์ของ UFM จากการเป็นหลักทรัพย์จดทะเบียน
วันที่/เวลา 23 พ.ย. 2553 17:10:00

การเพิกถอนหลักทรัพย์

เรื่อง : การเพิกถอนหลักทรัพย์ของ UFM จากการเป็นหลักทรัพย์จดทะเบียน
ชื่อบริษัท
- บริษัท ยูไนเต็ดฟลาวมิลล์ จำกัด (มหาชน) (UFM)
วันที่เพิกถอน : 01 ธ.ค. 2553
เหตุผล :
- ขอเพิกถอนโดยสมัครใจ

ตามที่บริษัท ยูไนเต็ดฟลาวมิลล์ จำกัด (มหาชน) (UFM)
ได้ขอเพิกถอนหลักทรัพย์ของบริษัทจากการเป็นหลักทรัพย์จดทะเบียนในตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทยนั้น บัดนี้
UFM ได้ดำเนินการตามที่กำหนดไว้ในข้อบังคับตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย เรื่อง
การเพิกถอนหลักทรัพย์จดทะเบียน พ.ศ. 2542 แล้ว

อาศัยอำนาจตามความในมาตรา 171 (4) แห่งพระราชบัญญัติหลักทรัพย์และตลาดหลักทรัพย์ พ.ศ. 2535
คณะกรรมการตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทยจึงสั่งเพิกถอนหลักทรัพย์ของ UFM
จากการเป็นหลักทรัพย์จดทะเบียนตั้งแต่วันที่ 1 ธันวาคม 2553 เป็นต้นไป โดยหลักทรัพย์ของ UFM
จะซื้อขายในตลาดหลักทรัพย์ฯ เป็นวันสุดท้ายในวันที่ 30 พฤศจิกายน 2553

ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
ภาพประจำตัวสมาชิก
boat37564
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ทำไมหาหุ้น ufm ใน set.or.th ไม่เจอครับ

โพสต์ที่ 3

ออกจากตลาดไปแล้วครับ
.......ทำยังไงได้ก็ไม่ได้เกิดมาบนกองทอง........
โพสต์โพสต์