จะส่งข้อความหลังไมค์ทำไงคะ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

Post Post
peaceful
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

จะส่งข้อความหลังไมค์ทำไงคะ

Post no. 1

เห็นรูปแบบไม่เหมือนเดิม ลองคลิกตรง compose มีกรอบขึ้นมา แต่ตรง to ขึ้นเป็น none
ไม่สามารถพิมพ์ชื่อผู้รับได้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
NoiSNC

Re: จะส่งข้อความหลังไมค์ทำไงคะ

Post no. 2

ด้านซ้ายมือมีกรอบให้พิมพ์ user name แล้วกดปุ่ม Add [to] ครับ :) และถ้าจะใส่ BCC ก็กดปุ่ม Add [BCC] ครับ ;)
SNC ท้ายชื่อผม มาจาก Speed Net Club ร้านอินเตอร์เน็ตที่ผมเคยเปิดครับ ^ ^ (ไม่ใช่ชื่อหุ้นนะ แหะๆ)

อนุญาต ... โอกาส ... สังเกต = [อยากให้คนไทยใช้ภาษาไทยถูกต้อง] :)
peaceful

Re: จะส่งข้อความหลังไมค์ทำไงคะ

Post no. 3

ขอบคุณมากๆค่ะ
PostPost