สงสัยเรื่องรูปคลิปหน้าชื่อหุ้นในร้อยคนร้อยหุ้นคืออะไร

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

สงสัยเรื่องรูปคลิปหน้าชื่อหุ้นในร้อยคนร้อยหุ้นคืออะไร

โพสต์ที่ 1

สงสัยครับตั้งแต่เปลี่ยนแปลง web board ตัวใหม่แล้ว
ทำไมหน้า ร้อยคนร้อยหุ้นสำหรับชื่อหุ้นบ้างตัวถึงมี คลิป หน้าชื่อหุ้นล่ะครับ
มันคืออะไรครับสำหรับคลิปดังกล่าว
:)
:)
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
ผู้ติดตาม: 9

Re: สงสัยเรื่องรูปคลิปหน้าชื่อหุ้นในร้อยคนร้อยหุ้นคืออะไร

โพสต์ที่ 2

หมายความว่าในกระทู้มีการ upload attachment น่ะครับ พี่มิ :B :B :B
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
AleAle
ผู้ติดตาม: 4

Re: สงสัยเรื่องรูปคลิปหน้าชื่อหุ้นในร้อยคนร้อยหุ้นคืออะไร

โพสต์ที่ 3

ผมนึกว่าหุ้นแนะนำซะอีก ... :?
ภาพประจำตัวสมาชิก
Lu Xun
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ผมเพิ่งรู้นะเนี่ยว่าอัพโหลดไฟล์ได้ด้วย :P
รูปภาพ
โพสต์โพสต์