อยากให้ห้อง 100คน100หุ้น มีรายชื่อหุ้นแบบเก่าอยู่ด้วยครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
hsf
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากให้ห้อง 100คน100หุ้น มีรายชื่อหุ้นแบบเก่าอยู่ด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

คือพอดีเข้ามาเห็นว่าด้านบนที่เอาไว้เลือกห้องหุ้นแต่ละตัวมันดันเปลี่ยนเป็นการกรอกชื่อหุ้นแทน ซึ่งแบบเก่ามันมีประโยชน์มากนะครับ หุ้นที่ผมไม่รู้จักเลยตั้งหลายตัวได้รู้จักเพราะเห็นชื่อหุ้นทั้งหมด และได้เข้าไปศึกษาตัวใหม่ๆเรื่อย แต่ถ้าให้หาโดยการ search แบบนี้มันต้องรู้ชื่อย่อก่อน

ซึ่งทำให้เราไม่ได้รู้จักหุ้นตัวอื่นๆที่เราไม่รู้จักเพิ่มเลย

ขอบคุณครับ
ฟ้าหลังฝนย่อมสดใส แต่ทำไมฝนตกนานจัง
foobar

โพสต์ที่ 2

เหตุผลเดียวกัน กับพี่ hsf ครับ
หุ้นที่ผมไม่รู้จักเลยตั้งหลายตัวได้รู้จักเพราะเห็นชื่อหุ้นทั้งหมด
sialic

โพสต์ที่ 3

foobar เขียน:+1
เหตุผลเดียวกัน กับพี่ hsf ครับ
หุ้นที่ผมไม่รู้จักเลยตั้งหลายตัวได้รู้จักเพราะเห็นชื่อหุ้นทั้งหมด
+1 ร่วมด้วยช่วยโหวตค่ะ  :lol:  :lol:
new user
hsf

โพสต์ที่ 4

นึกว่าจะมีเราคนเดียวซะอีกที่อยากให้มีแบบเดิมอยู่ด้วย

:lol:
ฟ้าหลังฝนย่อมสดใส แต่ทำไมฝนตกนานจัง
jackkrit

Re: อยากให้ห้อง 100คน100หุ้น มีรายชื่อหุ้นแบบเก่าอยู่ด้วยครั

โพสต์ที่ 5

เห็นด้วยครับ อยากให้มีเหมือนเดิม มากกว่า
matrixx

Re:

โพสต์ที่ 6

foobar เขียน:+1
dommyteam

Re: อยากให้ห้อง 100คน100หุ้น มีรายชื่อหุ้นแบบเก่าอยู่ด้วยครั

โพสต์ที่ 7

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ....ช่วยให้สามารถเข้าไปดูหุ้นตัวอื่นๆที่ไม่รู้จัก.....หรือนึกไม่ออกได้ถนัดมากๆครับ
lizard2528

โพสต์ที่ 8

เห็นด้วยครับ เพราะผมชอบนั่งอ่านทีละตัวแม้จะไม่ได้เล่นตัวนั้นก็ตาม
โพสต์โพสต์