การโพสห้องคลังกระทู้คุณค่า

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
คนอุดร
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 1

เดียวนี้ห้องคลังกระทู้คุณค่าต้องเป็น moderators เท่านั้นหรือครับที่จะPostreply ได้ ผมกดที่ไรขึ้นแบบนี้ Sorry, but only moderators can reply to posts in this forum.ทุกทีเลย หมดสิทธื์ถาม  :cry:
"มันไม่ใช่หุ้นหรอกที่จะทำให้เรารวย แต่สิ่งที่เรารู้เกี่ยวกับหุ้นต่างหากที่จะทำให้เราร่ำรวยได้"
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 2

ใช่ครับ ช่วงนี้อ่านเก็บความรู้ไปก่อนนะครับ

ทางทีมงานมีความจำเป็น ที่ต้องทำเช่นนั้น

ขออภัยใน ความไม่สะดวกนะครับ
โพสต์โพสต์