ทำไมเครื่องผมมันล็อคออฟบ่อยจังครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
นพพร
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ทำไมเครื่องผมมันล็อคออฟบ่อยจังครับ

โพสต์ที่ 1

เวลาเปิดหน้าอ่านแป้บเดียวจะตอบกระทู้ หรือจะตั้งกระทู้ ก็จะให้ใส่ชื่อกับรหัสผ่านใหม่ทุกทีเลยครับ
แม้ผมจะติ๊กที่ Log me on automatically each visit:  แล้ว แต่ก็ยังมีปัญหาเดิม ต้อง set ที่ไหนอย่างไรหรือเปล่าครับ
ใช้ IE 7.0 ครับ
ก้าวแรกที่เล็กๆ แต่เป็นก้าวที่ยิ่งใหญ่ของชีวิต
ไปดีมาดี
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 2

ตอนนี้ ของผมก็เป็นครับ ใช้ IE7 เหมือนกัน
whitecastle

โพสต์ที่ 3

กำลังจะเข้ามาถามเหมือนกัน ทำไงได้มั่งเบื่อมากเลยคับ ของผมใช้ win7 อ่ะ ไม่รู้ IE7 ป่าว
whitecastle

โพสต์ที่ 4

รบกวน Mod ด้วยจ้า ตอนนี้เข้าห้อง 100 คน 100 หุ้น ต้องใส่พาส ทุกหน้าเรย ลำบากมากจ้า มีวิธีแก้ไขยังไงมั้ยครับ
oatty
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ปัญหานี้น่าจะเกิดจาก IE7 ในเครื่องของท่านล่ะครับ ลองใช้ firefox ดูก่อนว่าเป็นหรือเปล่า
"ผู้ทรงธรรมนั่นแหละคือผู้ทรงเกียรติ ผู้มีความดีนั่นแหละคือผู้มีทรัพย์ ผู้รู้จักพอนั่นแหละคือมหาเศรษฐี" ว.วชิรเมธี
โพสต์โพสต์