อยากสอบถามว่า Post นับยังงัยนะครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
o-bo-ja-ma
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากสอบถามว่า Post นับยังงัยนะครับ

โพสต์ที่ 1

อยากสอบถาม Mod ว่า Post นับยังงัยนะครับ ผม Post ไป 2-3 ทีเห็นตัวเลขไม่ค่อยเปลี่ยนเลย
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 2

เวลาโพสต์ ในครั้งใหม่ ระบบจะทำการนับรวมจำนวนข้อความที่เคยโพสต์ ตั้งแต่ครั้งแรกไว้เรียบร้อยแล้วครับ คุณ obajama  :D
o-bo-ja-ma
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

[quote="Paul VI"]เวลาโพสต์ ในครั้งใหม่ ระบบจะทำการนับรวมจำนวนข้อความที่เคยโพสต์ ตั้งแต่ครั้งแรกไว้เรียบร้อยแล้วครับ คุณ obajama
ภาพประจำตัวสมาชิก
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

โพสต์ที่ 4

[quote="o-bo-ja-ma"][quote="Paul VI"]เวลาโพสต์ ในครั้งใหม่ ระบบจะทำการนับรวมจำนวนข้อความที่เคยโพสต์ ตั้งแต่ครั้งแรกไว้เรียบร้อยแล้วครับ คุณ obajama
โพสต์โพสต์