รูป Avatar

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
SunShine@Night
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รูป Avatar

โพสต์ที่ 1

อยากให้ทีม MOD ช่วยตรวจสอบรูปที่สมาชิกเอามาโพสเป็นรูป Avatar ด้วยนะครับ บางรูปเป็นรูปสาวสวยก็น่ารักดี แต่บางรูปก็เริ่มจะติดเรทแล้ว

เดี๋ยวเปิดเวบนี้ คนที่บ้านจะนึกว่าเปิดเวบโป๊ :)
VI ฝึกหัด สำนักปีเตอร์ ลินช์

หวังผลต่อแทนทบต้นมากกว่า 15% ต่อปี :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: รูป Avatar

โพสต์ที่ 2

SunShine@Night เขียน:อยากให้ทีม MOD ช่วยตรวจสอบรูปที่สมาชิกเอามาโพสเป็นรูป Avatar ด้วยนะครับ บางรูปเป็นรูปสาวสวยก็น่ารักดี แต่บางรูปก็เริ่มจะติดเรทแล้ว

เดี๋ยวเปิดเวบนี้ คนที่บ้านจะนึกว่าเปิดเวบโป๊ :)
ถ้าเจอคนไหนที่คิดว่ารูปไม่เหมาะสมก็รบกวนแจ้งด้วยนะครับ ทางทีมงานจะได้ตามไปดูให้ได้ครับผม ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์