เข้าเว็บด้วยไฟร์ฟ็อกไม่ได้

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
uncleBE
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

สองวันมานี้ผมไม่สามารถเข้าเว็บโดยใช้ไฟร์ฟ็อกได้เลยครับ
คลิกเข้าไปมันจะแสดงเป็นหน้า cPanel® ทุกครั้งเลย
ตามด้วยข้อความข้างล่างนี้
Great Success !
Apache is working on your cPanel® and WHM™ Server

If you can see this page, then the people who manage this server have installed cPanel and WebHost Manager (WHM) which use the Apache Web server software and the Apache Interface to OpenSSL (mod_ssl) successfully. They now have to add content to this directory and replace this placeholder page, or else point the server at their real content.

ตอนนี้ผมเลยต้องใช้ซาฟารีแทน  ลองเข้าจากไออีก็ดูได้เหมือนกัน
คงจะมีปัญหากับไฟร์ฟ็อกอย่างเดียว
ฝากแอดมินตรวจสอบด้วยนะครับ

:roll:  :roll:  :roll:
winkung
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ผมเข้าจาก Firefox ได้ครับ แต่เข้าจาก google chrome ไม่ได้ครับ :cry:

ขึ้นข้อความแบบนี้เช่นกันครับ
Apache is working on your cPanel® and WHM™ Server
อย่าโลภเกินความรู้ความสามารถของตัวเราเอง
uncleBE
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

winkung เขียน:ผมเข้าจาก Firefox ได้ครับ แต่เข้าจาก google chrome ไม่ได้ครับ :cry:

ขึ้นข้อความแบบนี้เช่นกันครับ
ไหงเป็นงั้น
:?
แลกกันมั้ยวินคุง อิอิ
:wink:
winkung
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

uncleBE เขียน: ไหงเป็นงั้น
:?
แลกกันมั้ยวินคุง อิอิ
:wink:
:wall:
อย่าโลภเกินความรู้ความสามารถของตัวเราเอง
โพสต์โพสต์