เอาข้อมูลหุ้น TPOLY มาลงให้ครับแต่ไม่เห็นกระทู้ไปลงในร้อย...

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
[v]
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เอาข้อมูลหุ้น TPOLY มาลงให้ครับแต่ไม่เห็นกระทู้ไปลงในร้อย...

โพสต์ที่ 1

ผมหาข้อมูลมาลงให้ครับ แต่ไม่เห็นกระทู้ถูกย้ายไปห้องร้อยคนร้อยเรื่องหุ้นสักที ทั้งๆที่ผมดูแล้วห้องนี้ยังไม่มีข้อมูลหุ้นตัวนี้เลย ตั้งใจว่าจะเป็นคนหาข้อมูลมาเจิมให้แต่  :(

จนจูบิลี่เข้าเทรดแล้วแล้วก็มีอัพข้อมูลพร้อมลิงค์แล้ว แต่ทำไมหุ้นตัวนี้ไม่มีครับ งง  :?: ทั้งๆที่ผมก็ไปหาข้อมุลมาแชร์ให้แล้ว

http://www.thaivi.com/webboard/viewtopi ... ight=tpoly
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

โพสต์ที่ 2

ผมย้ายให้แล้วครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
[v]
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับผม :)
โพสต์โพสต์