ท่าน Webmaster คนปัจจุบันครับ เรื่องการลงโฆษณากับ thaivi

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
นักดูดาว
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ท่าน Webmaster คนปัจจุบันครับ เรื่องการลงโฆษณากับ thaivi

โพสต์ที่ 1

รบกวนช่วยแจ้งชื่อ เบอร์โทรศัพท์ ของท่าน ปักหมุดในกระทู้ และในหน้าแรกของ thaivi.com ด้วยครับ ตอนนี้ยังมีโทรศัพท์เข้ามาหาผมเรื่องขอลงโฆษณาอยู่เลย

ไม่แน่ใจว่าท่านใดดูแลอยู่ ผมก็เลยตอบไปว่าให้เมล์หา [email protected] ครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ท่าน Webmaster คนปัจจุบันครับ เรื่องการลงโฆษณากับ thaivi

โพสต์ที่ 2

นักดูดาว เขียน:รบกวนช่วยแจ้งชื่อ เบอร์โทรศัพท์ ของท่าน ปักหมุดในกระทู้ และในหน้าแรกของ thaivi.com ด้วยครับ ตอนนี้ยังมีโทรศัพท์เข้ามาหาผมเรื่องขอลงโฆษณาอยู่เลย

ไม่แน่ใจว่าท่านใดดูแลอยู่ ผมก็เลยตอบไปว่าให้เมล์หา [email protected] ครับ

ขอบคุณพี่นักดูดาวมากครับ

ตอนนี้พี่เล็ก ช่วยดูให้อยู่ครับ ให้เค้าส่งเมล์เข้า [email protected] ก็ได้ครับ
โพสต์โพสต์