PM ข้างอยู่ที่ Out Box ไม่มาอยู่ที่ sent box

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
niyom_value
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

PM ข้างอยู่ที่ Out Box ไม่มาอยู่ที่ sent box

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ
 ผมมีปัญหาที่ว่า เวลาผมส่ง PM ไปแล้ว มันดันข้างอยู่ใน Out box แล้วไม่ขยับมาที่ sent box เลย ครับ ไม่เข้าใจว่าเป็นอะไรครับ รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ทีมงาน ช่วยแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: PM ข้างอยู่ที่ Out Box ไม่มาอยู่ที่ sent box

โพสต์ที่ 2

[quote="niyom_value"]สวัสดีครับ
niyom_value
Verified User

โพสต์ที่ 3

อ๋อ หรอครับ ผมเข้าใจว่าเหมือน Outlook แฮะๆๆ
ขอบคุณ คุณก้อนหิน มากครับ
โพสต์โพสต์