+log in user กับ real user+

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
beammy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ทำไมมันแตกต่างกันแบบนี้อ่ะครับ

หมื่นหก กว่าๆ กับ ไม่ถึง 200 คน

:roll:  ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: +log in user กับ real user+

โพสต์ที่ 2

beammy เขียน:ทำไมมันแตกต่างกันแบบนี้อ่ะครับ

หมื่นหก กว่าๆ กับ ไม่ถึง 200 คน

:roll:  ...
Real User ของ พี่บีมมี่ หมายถึง user ที่กำลัง ออนไลน์อยู่หรือป่าวครับ
ถ้าใช่ ก็ไม่น่าจะเป็นเรื่องแปลกอะไรนี่ครับ เค้าไม่น่าจะจำเป็นต้องออนไลน์พร้อมกันครับ

แต่ user ใช้งานจริงๆ ก็คงไม่ถึงหมื่นหกอยู่แล้วครับ
beammy

โพสต์ที่ 3

real user คือ ผู้ใช้งานที่เข้ามาใช้งานสม่ำเสมอ โดยดูจากจำนวนโพส ครับ

เท่าที่เห็นก้อคนเดิมๆ หน้าใหม่ๆ น้อยมากเลยครับ

หรือว่าสมัครเข้ามาแล้วอ่านอย่างเดียว ไม่แสดงความคิดเห็น  :8)

จำนวนแตกต่างกันจริงๆ ครับพี่ก้อนหิน

User ที่ลงทะเบียนไว้ หมื่นหกแน่ะ แต่ที่เห็นมาคุยกันไม่ถึง 200 คนเลยครับ  :oops:  ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

beammy เขียน:real user คือ ผู้ใช้งานที่เข้ามาใช้งานสม่ำเสมอ โดยดูจากจำนวนโพส ครับ

เท่าที่เห็นก้อคนเดิมๆ หน้าใหม่ๆ น้อยมากเลยครับ

หรือว่าสมัครเข้ามาแล้วอ่านอย่างเดียว ไม่แสดงความคิดเห็น  :8)

จำนวนแตกต่างกันจริงๆ ครับพี่ก้อนหิน

User ที่ลงทะเบียนไว้ หมื่นหกแน่ะ แต่ที่เห็นมาคุยกันไม่ถึง 200 คนเลยครับ  :oops:  ...
แต่ผมว่าเดี๋ยวนี้หน้าใหม่เยอะกว่าแต่ก่อนมากเลยนะครับ จำชื่อ จำ style การ post แทบไม่ได้เลย เมื่อก่อนนี่ ค่อนข้างจะจำได้

แต่ที่ บีมมี่ ทักมา มันมีอะไรผิดปกติเหรอ
เว็บเรานี่ นอกจาก จะ register เอาไว้เข้ามาเฉยๆ แล้วแวะมาดูแบบ Guest อีกเพียบเลยนา
beammy

โพสต์ที่ 5

อยากให้มีส่วนร่วมมากกว่านี้ เท่านั้นเองครับ

ดูจากกระทู้พี่ครรชิต มีแต่เข้ามาขอ
แต่ไม่ได้ช่วยหาข้อมูลเลย คนที่หาข้อมูลก้อหน้าเดิมๆ

555 บ่นเล็กน้อยครับ  :lol:  ...
โพสต์โพสต์