ร้อยคนร้อยหุ้น ไม่สามารถเลือกอ่านกระทู้จากชื่อหุ้นได้

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
OutOfMyMind
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 30

ร้อยคนร้อยหุ้น ไม่สามารถเลือกอ่านกระทู้จากชื่อหุ้นได้

โพสต์ที่ 1

เกิดอะไรขึ้นกับ ร้อยคนร้อยหุ้นครับ
ส่วนเลือกกระโดดเข้าไปอ่านกระทู้ ด้วยการเลือกชื่อหุ้นหายไป
เอ หรือว่าเป็นที่เครืองของผมเท่านั้นเอ่ย
บทความดีดีสำหรับนักลงทุนเน้นคุณค่า
https://www.facebook.com/OutOfMyMindOnValueInvestment
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

มาถาม ถูกจังหวะพอดี เดียวผมจะเอากระทู้รวมลิงค์ ไป Stick ไว้ให้ใน ห้องร้อยคนร้อยหุ้น ด้วย

ผมรวบรวม LINK ร้อยคนร้อยหุ้น ให้เสร็จแล้ว :D
ถ้าเราอยู่ใน HIGHTLIGHT ของ PTTEP
เกิดอยากไปอ่าน กระทู้ ร้อยคนร้อยหุ้นของ PTTEP เราก็กดปุ่ม TVI ร้อยหุ้น
หรือ เกิดอยากไปอ่านเวบของบริษัท เราก็กดกดปุ่ม Web บริษัท
รูปภาพ
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
K o S o L
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

เย้ๆ ตอนนี้ที่ให้เลือกหุ้นรายตัวในร้อยคนร้อยหุ้นกลับมาแล้ววว  :welcome:
ผมมือใหม่ครับ
โพสต์โพสต์