+thaivi ช้าจัง+

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
beammy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

ใครรู้สึกเหมือนผมมั่ง   :roll:  ...
ภาพประจำตัวสมาชิก
Pn3um0n1a
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

เวลาเข้าเวบ จะมีเสี่ยงคลิกๆๆๆ ซ้ำๆ รัวๆ ด้วย

บางที กด reply แล้วจะมี ie โผล่มาเป็นชุด

ไม่รู้ใครเป็นเหมือนกันป่าว

ลอง สแกนไวรัสแล้วก็ไม่มีนะ  :shock:
beammy

โพสต์ที่ 3

[quote="Pn3um0n1a"]เวลาเข้าเวบ จะมีเสี่ยงคลิกๆๆๆ ซ้ำๆ รัวๆ ด้วย

บางที กด reply แล้วจะมี ie โผล่มาเป็นชุด

ไม่รู้ใครเป็นเหมือนกันป่าว

ลอง สแกนไวรัสแล้วก็ไม่มีนะ
MindTrick

โพสต์ที่ 4

ผมไม่เป็นเลยครับ

แนะนำให้เปลี่ยนมาใช้ัอัันนี้เข้าเวบเลยครับ ไวรัสตามเวบไม่เคยได้กินผม

http://portableapps.com/apps/internet/firefox_portable
^
"เมื่อคุณเริ่มทำสิ่งที่รักแล้ว วันต่อๆไปก็จะไม่ใช่การทำงาน"..Brian Tracy
state exact goal/then analyze what fail the goal/then act/if you don't start/dream still be a dream
หุ้นไม่ใช่แค่เศษกระดาษ มันมีคนทำงานจริง
ภาพประจำตัวสมาชิก
tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 5

ของผมมีปัญหาคือ กดปุ่ม back กลับไปดูหน้ากระทู้เดิมไม่ได้น่ะครับ ต้องกดที่เวป link อย่างเดียวน่ะครับ

ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันหรือเปล่า  :(
โพสต์โพสต์