สังเกตุเหมือนผมไหม ช่วงนี้ Spam Topic ทำไมเยอะจัง

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
path2544
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สังเกตุเหมือนผมไหม ช่วงนี้ Spam Topic ทำไมเยอะจัง

โพสต์ที่ 1

ผมสังเกตุหลายๆๆ อาทิตย์แล้วว่าช่วงนี้ Spam Topic ทำไมเยอะจัง

เห็นใจพี่ๆๆ Mod ทุกท่านเลย ที่ต้องทำงานหนัก

เป็นกำลังใจให้ครับ
ไม่เก่งทั้งวิเคราะห์เทคนิค ปัจจัยพื้นฐาน แต่เราก็ยังรั้นที่จะรวยเพราะหุ้น
ปุย
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ถ้าวันไหน ผมเข้าบอร์ด ช่วงกลางคืน 5ทุ่ม ขึ้นไป (ตี2 เมืองไทย)
เจอ spam แทบทุกวันครับ

อย่างตอนนี้ มีอยู่ 5 topics

เรียน staff และ พี่หมอ
ถ้าจะให้ผมช่วยลบ กระทู้ spam ผมยินดีช่วยนะครับ
ขอลบ spam อย่างเดียว ไม่เกี่ยวอย่างอื่นครับ
Dr.T
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

phpbb เวอร์ชั่นนี้มันไม่เวิร์กนะคับท่าน CK
วันนี้วันเดียวผมเห็นสองแล้ว ทั้ง ๆ ที่ mod คงตั้งหน้าตั้งตาลบอยู่
ก้อนหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

Dr.T เขียน:phpbb เวอร์ชั่นนี้มันไม่เวิร์กนะคับท่าน CK
วันนี้วันเดียวผมเห็นสองแล้ว ทั้ง ๆ ที่ mod คงตั้งหน้าตั้งตาลบอยู่
แล้ว Version ไรดีครับพี่
CEO

โพสต์ที่ 5

แล้วเจ้าสแปมนี้มันสมัครสมาชิกได้ไง
แล้วล็อกอินได้ไง
ทำไมมันเก่งจัง
การซื้อกิจการอาจไม่ใช่การเทคโอเวอร์ และการเทคโอเวอร์ ก็ไม่จำเป็นต้องเข้าซื้อหุ้น..
โพสต์โพสต์