ก้าวแรกก้าวสำคัญ...แต่ก้าวต่อไปนี่สิสำคัญยิ่งกว่า

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
บุคคลทั่วไป
ผู้ติดตาม: 0

ก้าวแรกก้าวสำคัญ...แต่ก้าวต่อไปนี่สิสำคัญยิ่งกว่า

โพสต์ที่ 1

:arrow: ยินดีด้วยครับกับ genie และเฮืย mon
หวังว่าคงจะไม่ช้าเกิดไปนะครับ
ที่จะแสดงความยินดี
ยินดีด้วยกับก้าวแรกที่สำคัญก้าวนี้
ถ้าไม่มีก้าวนี้ ก็คงไม่มี TVI
แต่ก้าวต่อไปนี่สิครับสำคัญกว่า
หยุดได้แต่อย่าถอยหลังเด็ดขาดนะครับ
เพราะมีหลายคนเค้าเดินตามและก้าวไปคุณอยู่
ผมก็ด้วยเช่นกัน

ไม่รู้สิ รู้สึกว่าเว็บมันจะดัง :o
คุณรู้สึกเหมือนผมไหม :?:

จาก nuayza
ภาพประจำตัวสมาชิก
yoyo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 159

โพสต์ที่ 2

มีเรื่องสงสัยครับ
ที่หน้า home
login แล้วมีอะไรพิเศษหรือครับ
ยังงงๆว่า log ทำไม
หรือว่าให้คนอื่นรู้ว่า online อยู่จะได้มั่นใจว่าไม่เหงา
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ตัวนี้แหละครับที่พี่บอกว่ามันมีปัญหาอยู่ คือใจจริงต้องการสร้างให้log onตั้งแต่หน้าแรกและเวลาเข้าเว็บบอร์ดหรือคอลัมน์ใหม่ๆที่จะเกิดในอนาคตที่ต้องlog onจะได้logทีเดียวแล้วโชว์ให้เห็นด้วยว่าใครเข้ามาบ้าง แต่ปัญหาตอนนี้คือระบบมันยังไม่เสถียร มันเลยยังกระท่อนกระแท่นอย่างี้ ตอนนี้พี่ป้อก็กำลังโดนเฮียเขาไล่บี้อยู่เหมือนกัน งานนี้คงได้ตายไปข้างนึง :lol:
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

กลุ้มใจจิงๆ เห็นพี่ป้อบอกว่าตอนนี้เล่นเอาserverแม่รวนไปแล้ว แย่ชะมัด :x ต้องขอโทษทุกๆคนในความไม่สะดวกด้วยนะครับ :(
ล็อคหัวข้อ