สอบถามเกี่ยวกับปุ่ม smart search ครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
noooon010
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

สอบถามเกี่ยวกับปุ่ม smart search ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมรู้สึกว่ากระทู้ใน THAIVI มีหลายกระทู้น่าสนใจมากๆ แต่เนื่องจากความหลากหลายและปริมาณ อาจทำให้การค้นหากระทู้ยากเหมือนกัน
จึงขอเสนอให้มีปุ่ม smart search เหมือนกับที่มีใน pantip.com หรือ คล้ายกับในร้อยคนร้อยหุ้น น่ะครับ

เช่นถ้าผมอยากทราบว่าคุณ ... ไป post ที่ไหนบ้าง อยากดูความเห็นของเขา จะได้ไปหาเจอง่ายๆน่ะครับ ขอบคุณนะครับผม  :D (กัดเล่นนะครับน้อง ...)
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
ภาพประจำตัวสมาชิก
MO101

โพสต์ที่ 2

ใส่ชื่อที่ช่อง
Search for Author:
Use * as a wildcard for partial matches
หรือไม่ก็ เข้าไปที่โปรไฟล์ของคนที่คุณต้องการแล้วก็
คลิก Find all posts ได้เลยครับ
Total posts:   5803
[1.93% of total / 3.80 posts per day]
Find all posts by XXX
noooon010

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับผม
อย่าลืมให้เวลากับครอบครัว และสังคมรอบๆข้างของคุณนะครับ

มีสติ และมีความสุขกับการลงทุนนะครับผม

นักลงทุนที่เก่งที่สุดมิใช่คนที่ซื้อขายไวที่สุด
แต่คือคนที่นำสติกลับมาได้เร็วที่สุด
หลายครั้งส่งคำสั่งซื้อทางไปรษณีย์ได้ผลตอบแทนมากกว่าซื้อผ่านnetหากเราขาดสติ
โพสต์โพสต์