อยากให้ post รายชื่อ staff ให้สมาชิกดู

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
bankniti
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

อยากให้ post รายชื่อ staff ให้สมาชิกดู

โพสต์ที่ 1

คือผมอยากเสนออะไรหน่อยครับ ผมคิดว่าจะเป็นเรื่องที่ดีที่สมาชิกจะได้รู้จักหน้าคร่าตาของ staff หรืออย่างน้อยก็ชื่อที่ใช้ในบอร์ด เพราะผมคิดว่าหลายท่านยังไม่รู้จักกับ staff และทีมงาน อย่างคุณหมอสามัญชนนี้ ผมเข้ามาอ่านตั้งหลายเดือนกว่าจะรู้ว่าคุณหมอเป็นประธาน TVI หากมีกระทู้หรือ page ของ Staff พร้อมข้อมูลคร่าวๆ จัดไว้ให้สมาชิกเข้ามาดูได้น่าจะเป็นการดี โดยเฉพาะสมาชิกใหม่จะได้รู้จักกับทีมงานด้วยว่าใครมีตำแหน่งอะไร

ขอบคุณครับ :D
ก้อนหิน

Re: อยากให้ post รายชื่อ staff ให้สมาชิกดู

โพสต์ที่ 2

bankniti เขียน:คือผมอยากเสนออะไรหน่อยครับ ผมคิดว่าจะเป็นเรื่องที่ดีที่สมาชิกจะได้รู้จักหน้าคร่าตาของ staff หรืออย่างน้อยก็ชื่อที่ใช้ในบอร์ด เพราะผมคิดว่าหลายท่านยังไม่รู้จักกับ staff และทีมงาน อย่างคุณหมอสามัญชนนี้ ผมเข้ามาอ่านตั้งหลายเดือนกว่าจะรู้ว่าคุณหมอเป็นประธาน TVI หากมีกระทู้หรือ page ของ Staff พร้อมข้อมูลคร่าวๆ จัดไว้ให้สมาชิกเข้ามาดูได้น่าจะเป็นการดี โดยเฉพาะสมาชิกใหม่จะได้รู้จักกับทีมงานด้วยว่าใครมีตำแหน่งอะไร

ขอบคุณครับ :D
น่าจะดูได้อยู่แล้วนะครับที่เมนู usergroups ที่ด้านบนครับ จะแบ่งเป็นสองกลุ่มใหญ่ๆ คือ Mod กับ Management  วิธีดูอีกอย่างคือ รายชื่อ ว่าใคร Login ที่หน้าแรกของ Board ครับ ถ้าเป็น Mod จะเป็นตัวเข้ม เป็น Board Admin จะสีส้มครับ
bankniti

Re: อยากให้ post รายชื่อ staff ให้สมาชิกดู

โพสต์ที่ 3

ก้อนหิน เขียน:
น่าจะดูได้อยู่แล้วนะครับที่เมนู usergroups ที่ด้านบนครับ จะแบ่งเป็นสองกลุ่มใหญ่ๆ คือ Mod กับ Management
โพสต์โพสต์