ปัจจุบันมี thaivi member account เท่าไรแล้ว

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
maeteeb
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ปัจจุบันมี thaivi member account เท่าไรแล้ว

โพสต์ที่ 1

ถ้าไม่เป็นข้อมูลลับ พอบอกได้ไหมครับว่าปัจจุบันมี thaivi member account เท่าไรแล้ว
เกิน 2000 สมาชิกไหมครับ คือแค่อยากประเมินพลังเงียบรายย่อยที่ลงทุนแนวคุณค่านะครับ
ผมว่าชาววีไอคือพลังออมอย่างยั่งยืนในการลงทุนระยะยาวของเมืองไทยที่รักการเติบโตของบริษัทอย่างแท้จริง
พลังเงียบอย่างบริสุทธิ (ปราศจากมือป่วนเหมือนที่ผมอ่านเจอเร็วๆนี้) น่าจะทำให้ผู้บริหารเปลี่ยนพฤติกรรมในการบริหารในทางที่โปร่งใสมากขึ้น เพราะผมเห็นว่าพี่ๆเพื่อนๆเฝ้าติดตามและสามารถแกะรอยพฤติกรรมของเจ้าเข้าเจ้าของและผู้บริหารอย่างถึงพริกถึงขิง
javidol
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ไม่ลับหรอกครับ

ลองเข้าหน้าแรกแล้วเลื่อนลงไปข้างล่างดูก็จะเห็น

รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
maeteeb
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ อ่านเวปมา ไม่เคยสังเกตุเลยครับ
โพสต์โพสต์