แจ้งสมาชิกใหม่ที่สมัครสมาชิกก่อนวันที่ 5 มีค. 2007

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 28

แจ้งสมาชิกใหม่ที่สมัครสมาชิกก่อนวันที่ 5 มีค. 2007

โพสต์ที่ 1

หลังจากย้าย server มาที่ใหม่ เรามีปัญหาเรื่องการส่งเมล์ออก
ซึ่งผมเพิ่งทราบเมื่อเช้า และได้ประสานงานกับทาง Web Hosting
เพื่อแก้ไข ซึ่งเพิ่งเสร็จเรียบร้อยเมื่อบ่ายๆ วันนี้ (5 มีค. 2007)

ดังนั้น หากคุณสมัครสมาชิกใหม่ก่อนวันที่ 5 มีค. 2007
รบกวนช่วยสมัครเข้ามาใหม่อีกครั้งนะครับ
ใช้ user name อันเดิมได้ครับ

ผมได้ลบ registration ของทุกคนที่ยังไม่ได้ activate
ไปแล้วครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ทีมงาน thaivi.com
javidol
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เอ่อ

แล้วถ้าสมัครสมาชิกใหม่ก่อนวันที่ 5 มีค. 2007 แล้วก็ activate ไปแล้วล่ะครับ

ต้องทำอะไรเพิ่มเติมหรือเปล่า  :?:
บุคคลทั่วไป
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

โอ้ โห สมาชิกก่อน 2007 มี email ด้วยหรือครับ
ไม่ยักกะรู้
โพสต์โพสต์