ขอถามกฏคร้าบ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
itti_peak
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 1

โพสต์ กราฟของหุ้นนั้นๆ ในห้องร้อยคนร้อยหุ้นได้ป่าวครับ
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 2

ได้ครับ แต่ควรโพสต์เฉพาะเกี่ยวเนื่องกับข้อมูลหุ้นนั้นๆ ด้วยครับ
เช่น ราคาทำ new high เทียบผลประกอบการ เป็นต้น

และอย่าโพสต์ถี่ๆ นะครับ ถ้าโพสต์คนเดียวทุกวันหรือทุกสัปดาห์นี่
ก็เยอะไปหน่อยครับ

ควรใช้โพสต์เมื่อมีเหตุการณ์พิเศษเท่านั้นครับ
ประเภทอัพเดทกราฟประจำวันหรือประจำสัปดาห์ /เดือน/ไตรมาส
ไม่ควรทำครับ
itti_peak
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

คร้าบผม
โพสต์โพสต์