อยากเสนอให้มีห้องอ่านงบการเงินครับ

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

โพสต์ โพสต์
ฐิติ
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากเสนอให้มีห้องอ่านงบการเงินครับ

โพสต์ที่ 1

เอาไว้พูดคุย สอบถามเรื่องการอ่านงบการเงิน
เพราะบางทีไม่เข้าใจความหมายของคำศัพท์บางคำ
ขอบคุณครับ
jaychou

โพสต์ที่ 2

ถามได้ในห้อง Value Investing ครับ เป็นเรื่องที่ควรเอามาคุยกันเป็นอย่างมากครับ

ชี้แจงนิดนึงครับ การที่เราไม่ได้เปิดห้องต่างๆ ไม่ได้แปลว่าเราห้าม
เพียงแต่อาจจะไม่เป็นเรื่องที่แตกต่างจากหัวข้อที่คุยอยู่แล้วมากเกินไป
ก็รวมไว้ในห้องที่ใกล้เคียงได้ครับ

อย่างเรื่องดูกราฟดูเส้น ก็โพสต์ในห้อง Value Investing ก็ไม่เสียหาย หรือถ้าเกรงว่า VI พันธุ์แท้จะมาดุเอา ก็แว้บไปห้อง Misc ก็โอเคครับ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ 3

ครับผม คุณเจย์
โพสต์โพสต์