ปุ่มลัดไปยังหน้าต่างที่ต้องการ ในแต่ละกระทู้

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
jverakul
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 91

ปุ่มลัดไปยังหน้าต่างที่ต้องการ ในแต่ละกระทู้

โพสต์ที่ 1

ผมติดตามอ่านกระทู้ ซึ่งเป็นกระทู้ที่มีหน้าจำนวนมาก  อ่านวันเดียวไม่จบ  เวลาจะอ่านใหม่ต้องเริ่มตั้งแต่หน้าแรกๆ ไป ทำให้เสียเวลาเพราะบางทีหน้าที่จะอ่านอยู่ประมาณหน้าที่ 10-20 อีกอย่างผมเล่นเน็ตผ่านมือถือ  ซึ่งความเร็วของเน็ตจะช้ามาก   อยากจะรบกวนถามว่ามีความเป็นไปได้ไหมครับที่จะมีปุ่มหรือเมนูลัดไปยังหน้าต่างที่ต้องการ
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ใช้ Bookmark หรือ Favorite ของ Browser ช่วยได้ครับ
ผมใช้ประจำตอนอ่านกระทู้ยาวๆอย่างตระแกรงร่อนหุ้นน่ะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 3

jaychou เขียน:ใช้ Bookmark หรือ Favorite ของ Browser ช่วยได้ครับ
ผมใช้ประจำตอนอ่านกระทู้ยาวๆอย่างตระแกรงร่อนหุ้นน่ะครับ

8) น้องเจย์สอนหน่อย
    ใช้อย่างไร
    เอาฉบับเต็มนะ ไม่เอาอย่างย่อ
    วันไหนเจอจะเลี้ยงกาแฟเย็น อร่อยๆ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ก็เวลาอยู่ในกระทู้ยาวๆ หรือกระทู้ไหนถูกใจก็ กดเมนู Favorites แล้วก็ Add to Favorites ครับ จากนั้นในช่อง Name ก็ตั้งชื่อตามต้องการ แล้วกด OK
ภาพประจำตัวสมาชิก
por_jai
Verified User
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 5

8) ขอบคุณมั่กๆ
กรูเก่ง กิเลสเก่งกว่า
ล็อคหัวข้อ