เพิ่งเข้ามาทำไมเห็นชื่อตัวเอง lon in อยู่แล้ว

ถามปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเว็บ thaivi.org และข้อเสนอแนะ ความคิดเห็นต่อเว็บบอร์ด

ล็อคหัวข้อ
Starter VI
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

เพิ่งเข้ามาทำไมเห็นชื่อตัวเอง lon in อยู่แล้ว

โพสต์ที่ 1

สวัสดีค่ะคุณ genie สบายดีหรือเปล่าค่ะ
สงสัยจังค่ะว่าเพิ่งจะเข้า TVI มาทำไมเห็นชื่อตัวเอง
login เข้ามาที่ home แล้วล่ะค่ะ หรือเป็นเพราะครั้งก่อน
ไม่ได้ log out ออกไป ระบบน่าจะ auto log out ให้นะค่ะ
เวลาปิด web TVI รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะค่ะ
ล็อคหัวข้อ