มีใครลงทุนกอง dragon cap ในตลาดลอนดอนไหมครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
oonngg51
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มีใครลงทุนกอง dragon cap ในตลาดลอนดอนไหมครับ

โพสต์ที่ 1

เห็นว่าเปนกองที่เด่นๆ ในการลงทุนเวียดนามเลย ถือหุ้นที่ foreign limit เต็มหลายตัว

แต่ทำไม ราคาเทรด มันดีสเค้าจาก nav กองทุนเยอะจัวเลยครับ

มองผ่านๆ เหมือนจะคุ้มกว่าการซื้อ e1vn30 etf เสียอีก

กำลังสงสัยว่ามันมีอะไรที่ ผมไม่รู้ แต่คนอื่นๆเค้ารู้กันหมดหรือเปล่า
เงินทองหน่ะมายา ข้าวปลาสิของจริง
ข้าวของเครื่องใช้ก็มายา สุขีใจกายถึงดีจริง
โพสต์โพสต์