ขาดทุนกองทุน K-oil เละเลยครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
WHYDOWEFALL
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ขาดทุนกองทุน K-oil เละเลยครับ

โพสต์ที่ 1

แค่เดือนเดียว ขาดทุนไปแล้ว 30 % มันดูไม่น่าเชื่อเหมือนกัน เพราะราคาที่รับก็ถือได้ว่าต่ำสุดในรอบ 1-2 ปี ยังงงอยู่ว่าเกิดอะไรขึ้น เมื่อก่อนเข้าใจว่า พลังงานมีแต่น้อยลงไป ใช้อย่างประหยัด พอ shale gas ดูเหมือนว่าพลังงานมีเหลือเฟือซะงั้น

ปล.น้ำมันจะกลับมาได้ไหมครับเนี่ย คิดแล้วเครียดจัง T T
yoko
Verified User
ผู้ติดตาม: 8

Re: ขาดทุนกองทุน K-oil เละเลยครับ

โพสต์ที่ 2

ผมคิดว่าใกล้แล้วล่ะ

:8) :8) :8) :8) :8)
โพสต์โพสต์