รบกวนแนะนำโบรกที่มีโปรแกรมเทรดดีๆ บทวิเคราะห์ออนไลน์

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
เทียน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

รบกวนแนะนำโบรกที่มีโปรแกรมเทรดดีๆ บทวิเคราะห์ออนไลน์

โพสต์ที่ 1

ผมใช้ของ nomura อยู่โปรแกรมช้ามากๆ สรุปต้องโทรไปสั่งซื้อ-ขาย บทวิเคราห์ก็ต้องโทรไป ไม่สะดวก

ท่านใดใช้โบรกไหนแล้วชอบแนะนำด้วยครับ
Traveller's trade
ผู้ติดตาม: 0

Re: รบกวนแนะนำโบรกที่มีโปรแกรมเทรดดีๆ บทวิเคราะห์ออนไลน์

โพสต์ที่ 2

ผมใช้อยู่ 2 โบรกครับ ฟิลิปส์ กับ ฟินันเซีย

ฟิลิปส์ ผมรู้สึกว่ามาร์ผมใช้ได้เลยครับ คุยรู้เรือง
ส่วนฟินันเซีย จะได้เรื่องความหลากหลายของประเทศที่จะไปลงทุน
เทียน
ผู้ติดตาม: 2

Re: รบกวนแนะนำโบรกที่มีโปรแกรมเทรดดีๆ บทวิเคราะห์ออนไลน์

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์