รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามวิทยานิพนธ์ปริญญาเอกของผมหน่อยครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Dudeinvestor
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามวิทยานิพนธ์ปริญญาเอกของผมหน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

:idea: ผมทำตัวจบปริญญาเอกว่าด้วยการลงทุนอย่างมีความรับผิดชอบต่อสังคม ซึ่งสอดรับกับแนวทางการลงทุนแบบเน้นคุณค่าครับ เป็นการลงทุนที่นอกจากจะได้ผลตอบแทนที่ดี และยังมีส่วนเพิ่ม นั่นคือความสุขใจจากการสร้างผลกระทบเชิงบวกแก่สังคม สิ่งแวดล้อม และระบบธรรมาภิบาลในสังคม :idea:

*คำตอบของท่านมีความหมายต่องานวิจัยของผมมาก ขอได้รับเกียรติในการเป็นส่วนหนึ่งในการเปลี่ยนแปลงสังคมไปสู่หนทางที่ดีขึ้น เพื่อคนรอบข้างของตัวท่าน และคนในรุ่นต่อไป :arrow:

ท่านสามารถตอบแบบสอบถาม โดยคลิกที่ลิงก์ด้านล่างนี้ ครับ

https://docs.google.com/forms/d/1Cc6BIT ... 0/viewform

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ :D

ภาพประจำตัวสมาชิก
vim
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 23

Re: รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามวิทยานิพนธ์ปริญญาเอกของผมหน่อยครับ

โพสต์ที่ 2

ขอให้ประสบความสำเร็จครับ :D
Vi IMrovised
ลูกหิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามวิทยานิพนธ์ปริญญาเอกของผมหน่อยครับ

โพสต์ที่ 3

ขอให้จบไวๆนะครับ กรอกข้อมูลให้แล้วนะครับ :)

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพร ขอพรดีๆ กลับไปสู่คุณเช่นกันครับ :)

โพสต์ที่ 5

รบกวนหน่อยครับอีกแค่ 9 คนเท่านั้น
โพสต์โพสต์