ขออนุญาตพ่อแม่พี่น้องที่รักในห้องนี้ช่วยแสดงความเห็นด้วยครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
KUMPOL_B
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขออนุญาตพ่อแม่พี่น้องที่รักในห้องนี้ช่วยแสดงความเห็นด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาติรบกวนเวลาของท่านพ่อแม่พี่น้องที่รักทั้งหลายซัก 5 นาที ในห้อง Alternative Investing/การลงทุนต่างประเทศ นี้ ได้โปรดร่วมกันแสดงความคิดเห็นในงานวิจัยปริญญาเอก ของเกล้ากระผมด้วยครับ เป็นการสอบถามเกี่ยวกับการแสดงออกทางสังคมของพี่น้องชาวไทย ที่ใช้เครือข่ายสังคมออนไลน์ เช่น (เวบบอร์ด, ห้องสนทนา ออนไลน์) ซึ่งมีแค่ 2 เวบไซด์เท่านั้นที่ผ่านเกณฑ์ หนึ่งในนั้นคือเวบ Thai VI อันเป็นที่รักของเรา

งานชิ้นนี้จุดประสงค์เพื่อพัฒนาองค์ความรู้และเป็นข้อมูลเพื่อสนันสนุน การรวมกลุ่มประชาคมอาเซียน (AEC) ซึ่งประเทศไทยได้เข้าร่วมเป็นสมาชิก

ขอบุญกุศลที่ท่านพ่อแม่พี่น้องทั้งหลายได้เมตตาแสดงความเห็นในครั้งนี้จงดลบันดาลให้ท่านมีความเจริญก้าวหน้าสมหวังโดยเฉพะอย่างยิ่งการลงทุนเน้นคุณค่าด้วยครับ สาธุๆๆ

https://docs.google.com/spreadsheet/vie ... c6MQ#gid=0

[ถ้ากดlinkแล้วไม่ไป รบกวนช่วย copy and paste แล้วเปิดหน้าใหม่ครับ ขอบคุณครับ]
KUMPOL_B

Re: ขออนุญาตพ่อแม่พี่น้องที่รักในห้องนี้ช่วยแสดงความเห็นด้วย

โพสต์ที่ 2

แงๆ ยอดนิ่งเลย... ยังได้ไม้ครบเลย รบกวนด้วยคับ
frontosa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: ขออนุญาตพ่อแม่พี่น้องที่รักในห้องนี้ช่วยแสดงความเห็นด้วย

โพสต์ที่ 3

ห้องนี้มันจะเงียบๆหน่อยครับ ผมว่าถ้าต้องการจำนวนอาจต้องไปห้องหลัก ถ้าไม่ผิดระเบียบวิธีวิจัย
KUMPOL_B

โพสต์ที่ 4

ขออนุญาติแจ้งทุกท่านว่าการเก็บข้อมูลได้เสร็จสิ้นแล้วครับ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ สาธุๆ
โพสต์โพสต์