กองทุนอสังหานี่ปันผลโอนเข้าบัญชีบุคคชลธรรมดาไม่ได้เหรอครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Samathi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 21

กองทุนอสังหานี่ปันผลโอนเข้าบัญชีบุคคชลธรรมดาไม่ได้เหรอครับ

โพสต์ที่ 1

ของผมพึ่งได้ปันผล M-AAA มา รู้สึกไม่ค่อยสะดวกเลยที่ต้องเอาเช็คไปเข้าครับ
Connecting the dots
Windy
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: กองทุนอสังหานี่ปันผลโอนเข้าบัญชีบุคคชลธรรมดาไม่ได้เหรอคร

โพสต์ที่ 2

ต้องไปแจ้งเพิ่มเติมที่บลจที่บริหารกองทุนด้วยครับ
โพสต์โพสต์