ปันผลจากกองทุน

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
kornjackrit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ปันผลจากกองทุน

โพสต์ที่ 1

รบกวนสอบถามทุกๆท่านหน่อยครับว่า ปันผลจากกองทุน ETF เช่น TDEX หรือ Property Fund
จะได้เป็นเช็คหรือโอนเข้าบัญชีครับ ในกรณีที่ผมได้สมัคร E-dividend ไว้แล้ว

ขอบคุณมากครับ
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
Paul VI
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 68

Re: ปันผลจากกองทุน

โพสต์ที่ 2

ถ้าสมัครทันในเวลาที่จ่าย ก็จ่ายเข้าบ/ช เลยครับ
kornjackrit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ปันผลจากกองทุน

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ _/\_
When you become famous, the first thing you should have to remember is not your success story but those who help you along the way.
โพสต์โพสต์