ข้อมูลแบบ 56-1 ของกองทุนอสังหาจะหาอ่านได้จากไหนครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Samathi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 21

ข้อมูลแบบ 56-1 ของกองทุนอสังหาจะหาอ่านได้จากไหนครับ

โพสต์ที่ 1

อยากหาความรู้เพิ่มเติม แต่ไม่ทราบว่าไปหาอ่่านได้ที่ไหนครับ ใน settrade ก็ไม่มี Link
Connecting the dots
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: ข้อมูลแบบ 56-1 ของกองทุนอสังหาจะหาอ่านได้จากไหนครับ

โพสต์ที่ 2

พอจะทราบไหมครับว่า บลจ. ไหนบริหารกองนี้อยู่
ก็ลองโทรไป หรือเข้าไปดูที่เวปไซด์ของ บลจ. นั้นดูนะครับ
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
โพสต์โพสต์