กองทุนอสังหา montri ลงทุนได้ไหมครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
อาราบิก้า
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กองทุนอสังหา montri ลงทุนได้ไหมครับ

โพสต์ที่ 1

เห็นสินทรัพย์ของกองทุนที่ไปลง มีทำเลค่อนข้างใช้ได้ครับ และบริษัทที่ทำสัญญาเช่า เป็นบริษัทที่ค่อนข้างมีชื่อเสียง....แต่ติดที่สภาพคล่องน้อยยย อยากปรึกษาครับว่า มีใครที่ลงทุนในกองทุนนี้บ้าง ว่าสภาวะการณ์ปัจจุบันยังน่าลงทุนไหมครับ ในกองนี้
โพสต์โพสต์