ไม่ทราบว่ามีใครลงทุน ktb oil card บ้างคับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
nut776
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

ไม่ทราบว่ามีใครลงทุน ktb oil card บ้างคับ

โพสต์ที่ 1

ตามหัวข้อเลยคับ
อยากรู้มุมมอง ข้อดี ข้อเสีย
ข้อพึงระวัุง

มีใครเล็ง หรือสนใจ หรือ ลงไปแล้วบ้างคับ
show me money.
ภาพประจำตัวสมาชิก
ส.สลึง
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 2

ส่วนตัวไม่ถนัดเรื่อง commodity เลยครับ :roll:
แต่ถ้าผมจะใช้ประโยชน์จาก oil card จริง
ผมว่าน่าจะเป็นเรื่องการบริหารความเสี่ยง
สำหรับคนที่เติมน้ำมันเป็นประจำครับ

ปล.
แต่ทว่า... รถผมติดแก๊ส :)
โพสต์โพสต์