อยากให้มีห้องร้อยคนร้อยหุ้นต่างประเทศ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
naijan
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

อยากให้มีห้องร้อยคนร้อยหุ้นต่างประเทศ

โพสต์ที่ 1

อยากให้มีห้องร้อยคนร้อยหุ้นต่างประเทศบ้างครับ
เผื่อใครมีข้อมูลอะไรเด็ด หรือใครได้ข้อมูลอะไรมา จะได้เก็บข้อมูลไว้ให้คนที่สนใจเข้ามาศึกษา ข้อมูลวันนี้อาจมีประโยชน์ต่อวันข้างหน้าครับ เหมือนกับข้อมูลในห้องร้อยคนร้อยหุ้นของเรา ผมว่าหาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ว มีค่ามหาศาลครับ
ผมเองยังไม่มีพอร์ตขนาดใหญ่พอที่จะโกอินเตอร์หรอกครับ แต่สักวันข้างหน้าไม่แน่
:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:
โพสต์โพสต์