กองทุนไหนที่นำเงินไปลงในตลาด mai บ้างคะ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
Neohapsis
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

กองทุนไหนที่นำเงินไปลงในตลาด mai บ้างคะ

โพสต์ที่ 1

ส่วนใหญ่กองทุนจะเล่นหุ้นตลาดใหญ่ ไม่ค่อยเห็นในตลาด mai ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
wee89

กองระยะยาวของไทยพาณิชย์ครับ

โพสต์ที่ 2

เป็นกองระยะยาว (LTF) ที่ชื่อว่ากองทุนรวมหุ้นระยะยาว mai ครับ
Kao
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 24

Re: กองระยะยาวของไทยพาณิชย์ครับ

โพสต์ที่ 3

weerawut89 เขียน:เป็นกองระยะยาว (LTF) ที่ชื่อว่ากองทุนรวมหุ้นระยะยาว mai ครับ
เป็นของบลจ.ไทยพาณิชย์ครับ (ผมไม่มีส่วนได้เสียนะครับ :lol: )
"Price is what you pay. Value is what you get."
woody
ผู้ติดตาม: 4

Re: กองระยะยาวของไทยพาณิชย์ครับ

โพสต์ที่ 4

Kao เขียน: เป็นของบลจ.ไทยพาณิชย์ครับ (ผมไม่มีส่วนได้เสียนะครับ :lol: )
SCBLTF3 อะไรนี่แหล่ะครับ แต่เค้าก็ไม่ได้ลงใน mai ทั้งหมดนะครับ
Impossible is Nothing
ภาพประจำตัวสมาชิก
SupachaiZ594

โพสต์ที่ 5

SCBLT3ครับ แต่แค่บางส่วนนะครับไม่ใช่ทั้งกองทุน
โพสต์โพสต์