ใครเคยสร้างสนามแบดมินตันบ้าง

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 1

ประมาณว่าตอนนี้มีที่อยู่แล้ว มีโกดังอยู่ แล้วปรับสภาพพื้นสนาม แล้วก็ทำห้องน้ำ  ที่ขายของ มีที่ไหนจะหาข้อมูลได้หรือเปล่าครับเนี่ย มีใครเคยทำอยู่บ้างครับ
_________
chanyut_ch
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ดูทำเลเป็นหลักเลยครับ

ใกล้ๆ มีโรงเรียนมัธยม ,มหาลัย หรือว่าออฟฟิศบ้างหรือเปล่าครับ

ฟิตเนส, สนามกีฬาที่อยู่ใกล้เคียงมีบ้างมั้ย

อันนี้จะรุ่ง หรือจะริ่ง ดูว่ามีคนมาตีก่อนดีกว่าครับ

คนที่จะมาตีแบตมีแต่ เด็กมัธยมขึ้นมา จนถึงคนทำงาน

เดินทางก็ต้องสะดวกด้วยครับ

เพราะส่วนใหญ่ที่กิจการดี ต้องมีก๊วนตีประจำ

หรือว่ามีครูสอนประจำ
BHT
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

ทำสปอร์ตคอมเพล็กซ์เลยครับ แล้วเก็บค่าใช้บริการด้วยเลย หารายได้ได้อีก

สร้างสระว่ายน้ำ สนามบอล สนามแบด สนามเทนนิส ฟิตเนส

ครบชุด เผื่อมีสาวๆมาใช้บริการ ใส่บิกินี่นอนอาบแดดเล่นน้ำ  :lol:  :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
โอ@
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 4

chanyut_ch เขียน:ดูทำเลเป็นหลักเลยครับ

ใกล้ๆ มีโรงเรียนมัธยม ,มหาลัย หรือว่าออฟฟิศบ้างหรือเปล่าครับ

ฟิตเนส, สนามกีฬาที่อยู่ใกล้เคียงมีบ้างมั้ย

อันนี้จะรุ่ง หรือจะริ่ง ดูว่ามีคนมาตีก่อนดีกว่าครับ

คนที่จะมาตีแบตมีแต่ เด็กมัธยมขึ้นมา จนถึงคนทำงาน

เดินทางก็ต้องสะดวกด้วยครับ

เพราะส่วนใหญ่ที่กิจการดี ต้องมีก๊วนตีประจำ

หรือว่ามีครูสอนประจำ
ทำเลไม่สำคัญมากครับ เชื่อผมซิ :) ไม่จำเป็นต้องเดินทางสะดวก ขอแค่อยู่ใกล้ๆกับ กลุ่มที่เล่นหน่อยก็พอแล้วครับ แถวบ้านมีคอร์ดนึงครับ ต้องขับรถเข้าไปจากถนนใหญ่ 8 กิโลเมตร แต่ว่าคนเต็มตลอด แปดคอร์ด
_________
โพสต์โพสต์