อยากจะซื้อหุ้นของต่างประเทศต้องทำยังไงบ้าง

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Saran
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

อยากจะซื้อหุ้นของต่างประเทศต้องทำยังไงบ้าง

โพสต์ที่ 1

พอดีมีเพื่อนมาฝากถามครับ เหมือนจะเคยมีคนถามแล้วอะคับ แต่ผมหาไม่เจอ ใครรู้ช่วยตอบอีกทีด้วยนะครับ ขอบคุณมาก
MarginofSafety
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

"Winners never quit, and quitters never win."
ภาพประจำตัวสมาชิก
Saran
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณมากครับ
ล็อคหัวข้อ