โอ้โห... CPNRF วันนี้เทรดกระจาย

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

ล็อคหัวข้อ
jaychou
ผู้ติดตาม: 0

โอ้โห... CPNRF วันนี้เทรดกระจาย

โพสต์ที่ 1

เซอร์ไพรส์สุดๆ ..ประทับใจจริงๆครับ

ขอโทษท่านที่ไม่ได้จองเพราะผมแนะนำให้รอไปก่อนด้วย :bow:

หวังว่าจะลงมาให้ช้อนนะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tummeng
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เทรดได้สุดยอดจริงๆๆ เป็นกองทุนรวมตัวแรกเลยมั้งไม่แน่ใจนะครับ ที่ยืนอยู่เหนือจองได้เยอะมากขนาดนี้ สุดยอดจริงๆๆ เสียดายไม่ได้ไปจอง แต่ถ้าจองคงขายไปแล้วล่ะตอนนี้
Price is what you pay. Value is what you get...
ล็อคหัวข้อ