อัตราดอกเบี้ยเงินฝาก สูงสุด 4 % ( มาออมเงินกันบ้างนะครับ )

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

ล็อคหัวข้อ
aunji
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อัตราดอกเบี้ยเงินฝาก สูงสุด 4 % ( มาออมเงินกันบ้างนะครับ )

โพสต์ที่ 1

อัตราดอกเบี้ยเงินฝาก  Promotion  ( วงเงิน 1 ล้านบาท )
ระยะเวลา 28 เดือน อัตรา ดอกเบี้ย  3.25 % ต่อปี  รับ ดอกเบี้ยทุก 3 เดือน  
ระยะเวลา 42 เดือน อัตรา ดอกเบี้ย  4.00 % ต่อปี  รับ ดอกเบี้ยทุก 3 เดือน  
เงื่อนไข
***   ทุก 1 ล้านบาท มีบัตรกำนัลเซ็นทรัล ให้  400 บาท  ***
         ถอนก่อน 3 เดือน ไม่ได้รับ ดอกเบี้ย
         ถอนก่อนครบกำหนดรับดอกเบี้ย 0.50 %

อัตราดอกเบี้ยเงินฝาก ตั๋ว P/N  (วงเงิน 5 แสนบาท )
ระยะเวลา 19 เดือน อัตรา ดอกเบี้ย  3.00 % ต่อปี  รับ ดอกเบี้ยทุก 3 เดือน  
ระยะเวลา 24  เดือน อัตรา ดอกเบี้ย  3.25 % ต่อปี  รับ ดอกเบี้ยทุก 3 เดือน  
เงื่อนไข
***  ถอนก่อนครบกำหนดรับดอกเบี้ย 0.50 %  ***

ติดต่อได้ที่  บง. เกียรตินาคิน  จำกัด ( มหาชน )
Tel 02-680-3139 , 09-766-5335  
E-Mail   [email protected]
ติดต่อ ชนะกิจ นะครับ
ล็อคหัวข้อ