สนใจ cashflow 202 ครับไม่ทราบมีขายหรือยังครับ

การลงทุนอื่นๆนอกจากหุ้น วีไอ กองทุนรวมชนิดต่างๆ RMF LTFตราสารหนี้ อสังหาริมทรัพย์ อนุพันธ์ และเกษตรล่วงหน้า

ล็อคหัวข้อ
booklover
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

สนใจ cashflow 202 ครับไม่ทราบมีขายหรือยังครับ

โพสต์ที่ 1

แล้วผมจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างรบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ :D
ztep
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

:P  ยังครับ  แต่มีแบบ CD ให้เล่นครับ  ลองไปดูใน www.richdadthai.com นะครับ   :lol:
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry

โพสต์ที่ 3

ผมเล่นแล้วครับ สนุกมาก แต่ยังงงไอ้พวก option ครับ ส่วน short หุ้น นี่ในเกมเล่นง่ายมาก
Expecto Patronum!!!!!!
booklover
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากครับ :o
Viewtiful Investor

โพสต์ที่ 5

พันธุ์ทิพย์ มีขายยังครับ :P
I do not sleep. I dream.
ล็อคหัวข้อ